WILLY PAUL

Willy Paul – Nimelewa Lyrics

Willy Paul – Nimelewa Lyrics

Si leo ni sikukuu, tufanye vitu kuu
Boo boo baby
Si leo ni sikukuu, tufanye vitu kuu
Boo boo baby

Naita kina Jaguar
Naita kina Joho na Sonko
Walete madoh

Mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa
Baby mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa

Oooh baby
Ukiniguza kwa mwili na vaporate
Umenichanganya changanya
Akili ime-saturate

Sikuwahi jua
Kuna mapenzi ya kweli mama
Until nikakupata
Ooh I thank the Father

Mi nime lewa
Kwa mapenzi yako mi nime lewa
Baby mi nime lewa
Kwa mapenzi yako mi nime lewa

Ukismile baby girl hako kadimple
Unafanya mi nafall tu videep so
Mapenzi yako tamu yaani sweet o
Unafanya mi nafall tu visimple

Baby niko Gauge niko maji
Ndani ya mapenzi
Baby niko Gauge niko maji
Staki story ya mambogi

Mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa
Baby mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa

Physically wacha nikupende mnyama mkali
Baby manjigi, manjigi manjigi
Nyumbani kwetu tu ni gwiji

Hey girl 
I cannot get enough of you oh
Na hata nikidunda 
I’m falling for you

Mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa
Baby mi nimelewa
Kwa mapenzi yako mi nimelewa

Nimelewa, bila wewe siwezi
Nimelewa, oooh cherrie
Nimelewa, bila wewe siwezi
Nimelewa, oooh cherrie

Nimelewa, bila wewe siwezi
Nimelewa, oooh cherrie
Nimelewa, bila wewe siwezi
Nimelewa, oooh cherrie

Nimelewa, nimelewa
Nimelewa, nimelewa

(Teddy B)

Open WhatsApp Chat.
1
Say Hi 👋
Hello😊