Ssaru feat. Mejja

Ssaru feat. Mejja – Leo Lyrics

Ssaru feat. Mejja – Leo Lyrics

Ssaru, haha Okwonko
(Ricco Beatz, Mr 808)

Eeh SSaru manze 
Nimekuwa nakudai mimi

Aah baby uko job leo nimekutolea form
Na ufike mapema nikusetie kindom
Eeh ka umesweat kwa bafu ni maji warm
Nimekuja na form nimekuja na kathong

Okey nikifika nakwambia utaogopa
Nina mahanjamu utatoroka (Wacha)
Nitakuchapa italia ka itoka (Boom)
Eeeh umeniroga

Uko kwa kitanda na ni shamba unalima
Sina clothes on nina breath ya tequila
Hii nyama nawe inaonja ka vanilla
Hapa mia kwa mia je tutumie mipira?

Mi ni player kunyandua striker
Nitaichapa mpaka ipige chafya (Achio)
Nitatumia rubber ju bado nitakuchapa
Na utatoka rapper

We ni don caterpiller, bom we ndio killer
Ukivuanga boots usiku mi navua Fila 
Tutoane nuks ju kwa life we ndo pillar
Tunavunja rules tunavunja mpaka mila 

Ssaru aah nakudai leo
Ah eti unanidai leo
Manze nakudai leo
Yaani leo, leo leo leo

Ssaru aah nakudai leo
Ah Mejja ati unanidai leo
Manze nitakuchapa leo
Yaani leo, leo leo leo

Mi nataka uilambe na vanilla
Nikustick kwa ukuta ka manilla
Sihisi nguvu ka ile saa ya majira
Nimembaka nimetoa mishipa

Napenda wakati umetoka aluta
Wakati uko matings nikugware na makucha
Nataste kama Fanta bambucha
Hapa si tukianza twamaliza kukikucha

Nitakuchapa mpaka utashuta
Napenda kukuona ukijiguza
Na mahaga imepakwa mafuta
Si ile imeparara ukiwa doggy unashtuka

Nacheki venye unaitoa kwa bukta
Leo unachapa job sindikiza na mashuksha
Uko high we unataka kupuruka
Mi nataka more kichwa inataka kuruka

Aaah Okwonko nakudai leo
Eeh unanidai leo
Aha mi nakutaka leo
Yaani leo, leo leo leo

Ssaru aah nakudai leo
Ah Mejja ati unanidai leo
Manze nitakuchapa leo
Yaani leo, leo leo leo

Open WhatsApp Chat.
1
Say Hi 👋
Hello😊