King Kaka Lyrics

King Kaka – East Kwa Mabeast Lyrics

King Kaka – East Kwa Mabeast Lyrics

Album: Eastlando Royalty

Ok

King Kaka

Karibu East Kwa Mabeast

Nyanyangu aliniombea niwe na macho kwa kisogo incase nagwaya

Si dwell in the past but hiyo past imeni insipre

Na vile kuna noma sahii wajanja ka mimi watajenga bridge, wajinga ka Patel watajenga dam

Ka hauwezi beba maarifa usijichoche unaweza cram

Si unikose basi ndio nijue nia, si tupotee basi ndio tujue njia

Si kuna sewer zimepita kwa living Eastlando na hauwezi throw up

My prayer tu ilikuwa niweze grow up

Closing day nimengoja hadi three na dad hakushow up

Sijakushow kwetu tulikuwa best friends na njaa

Ceiling yetu haikuwa best friends na taa

Nyi mko na timetable kwa fridge vile ile food mtadecide

Tulikosa sana I think minyoo zangu zili commit suicide

Eyewitness ya death ya akina Ronnie na Ndishu

Kwanini mother aliharibu, schoolfees na maisha inaweza teach you

Sijawai get comfortable, hii sio kitambi nimestomach issues

All along wametushow sisi ni others, sisi ni ETC

Hesabu haziingi, kumbe ni syllabus ya IEBC

Hawakutunyunyuzia maji basi hatuwezi koma

Na wewe hautaki ku obey basi hauwezi command

Tulitamani sana hiyo life ya top za Hawaii, jinika tight na masahara

Doh beside them, chuma kwa buckle na madem na mascara

Hadi ile siku OCS alikutana na wao akawaambia basi lala

Si we ndio umekuwa ukihangaisha hii mtaa usiku na mchana

Ile panya inauma ikipuliza si imepatikana

Next week tulikuwa tunaenda ocha kwao na basi saba

Nikachujwa chuo mara kadhaa na ata nikawish niende

East kwa workshop ya devil nikawish Fe nibebe

Thank God kila weekend niko kwa class, I mean first class kwa ndege

Na akili zikiwa uji si wataenda kwa chief kukesi

We una chase madem, si uchase doh na madem watakuchesi

Si uhave dialogues na God, hawajakushow vile ameniblessings

Umeblessiwa kwa dias ya cathedral

Jiulize mbona pastor haendi kuperform miracles kwa hospitals

Sikuhizi ata church iko na madingo na gospel iko na Willy Paul

But I don’t judge, mi nangoja siku maJudge watajudgiwa na God

Shule ya rap niligraduate from sunguch to a GOAT

Umeshindana na elephant kushonde, hapo ndio itawacost

Private wing daktari atakuwa anatie kaKnot

Birthday zilikuwa githeri na mabaloons

Sahii ni private rooms na round table ni ma tycoons

Ntanawa bado ata kuku ikiletwa even though kuna a knife na five spoons

Na huyu politicians ni mjinga aje?

Ndani ya SUV anajificha aje?

Actually si ndio wajinga aje?

Na kura bado tutapiga aje

Potholes zinahitaji lifeguard juu zimejaa maji

Na akipita ako na five cars, ohh reminder hiyo ni ganji yako yaani your tax

Basi parliament iitwe bedroom

Huyu tu ni Kaka anawa attack, hizo manifesto ni whack

For the last time mi sina beef na Sauti

Mi niko na mabiz huko Saudi

Wanilock niko kwa bars ka kauzi

Na vile mzizi iko deep ntaogopaje upepo?

Bado KING ata mkitamka potato potato

Naangalia kwa kioo na everything I need inaniangalia

I smell fear vile tu kwa kila room naingia

I mean rappers, rappers, rappers

Mnataka kumaliza career zenu basi dai verse

Unataka kupendwa na kila mtu basi die first

Tunalive the dream utakuwa aje na nightmares

Dr. King alishafight for the Dream ndio tusikuwe na nightmares

Ndio maana kila night na make love na success kwa bed

Remember, patience puts a crown on the head

Karibu tu feast

Karibu EAST KWA MABEAST

Open WhatsApp Chat.
1
Say Hi 👋
Hello😊