King Kaka Lyrics

King Kaka feat. Chess Nthusi – Haiwessmake Lyrics

King Kaka feat. Chess Nthusi – Haiwessmake Lyrics

Album: Orutu ya Masudi

Chess, Sappy

haaaa

Hii ni ingine mzeiyaaaaa

Chorus

Kila Dem na Halla (haiwess make)

Hallooooooooooo (haiwess make)

Hallo Hallo (haiwess make)

ati yessssssss (haiwess make)

kila Boy anaHalla (haiwess make)

Hallooooooooooo (haiwess make)

Hallo Hallo (haiwess make)

ati yessssssss (haiwess make)

Verse 1

nimekaa kaa home mpango ni Zero

keja safi bed, safi, throw in pillow

Hallo Daisy, ulisema aje kadate

(Call baadaye niko busy sahii haiwess make)

napigia dem wangu wa Emba, yunipenda

sasa Esther but hapendangi maPretenders

siukam home hivi tucheki ma movie 3d

(ata naelekea church sahii, haiwess make)

nina dem babbi anatuganji na gari

kukuja kwangu yeye uona si safari

Hallo mammi uko pande gani ya wapi?

(am pelekain’ my bro to school, sahii haiwess make)

Ok yule aliniambia nipige baadaye

mammi ile baadaye uliniambia sinisahii, hallooo

chali yangu anabuy tiko za movie,

ata ndio huyu anarudi, sahii haiwess make)

Verse 2

ntasahau aje Anne yeye lazima ata kam

huyo mimi phonebook number kuivuta

(hallo Rabbit, si utoe mpango…)

nilikuwa nadai……credit imeisha mmmmmmm  (haiwess make)

mimi huyo huyo mbio hadi shops

Matata Bamba Soo lakini sina notes pia nimemzoea/

(wewe ni mgumu kulipa deni)

so ananipa ten bop (Soo haiwess make)

so nampigia Anne (Sorry The Number youve dial is temporarily out of service)

swara achana wacha nipigie Shiro

utakam (Naumwa umwa nadhani nima shiro

so kukam Eastlando leo, ai haiwess make)

ni almost 12 usiku sijapata 1

labda ni mimi ndio siwess make

Chorus

Chess Bridge

kila siku kila mara kuna boy anahalla

kila time hallo hallo hallooo

halloooooo shida tu ni moja haiwess make

Verse 3

so inamaanisha leo nimehata

simu iko juu mkopo madem wamenikacha

pia lonely nayo, na deni ya Matata

hii siku ya leo hmmm haiwess make

ok kuna mboch wa mtaa wenye keja wako ocha

siufanyiana favour sazingine mimi umchocha, Hallo

(sijalala nawatch Naija movies..)

hii weather Mammi, hmmm haiwess make

ashadai anakam kejani atleast

nilisahau uncle yangu ametoka ocha ameingia 3

mboch anagonga 3:10 na fungua mlango zile za

aya ya ya Haiwess Make

Chorus.

Open WhatsApp Chat.
1
Say Hi 👋
Hello😊